Fixed Sidebar (true/false)


TANGAZA NA MTILAH BLOG



Karibu sana sana utangaze biashara au shughuli yako katika blog hii.Bei zetu ni nafuu sana ambazo kila mmoja anazimudu.

Pia uza za kununua bidhaa kupitia mtandao huu kwa kujulisha bidhaa unayouza au kununua nasi tutakutangazia

NB:Matangazo ya vifo na kuomba msaada kutoka kwa wadau katika kufanikisha jambo fulani la kijamii au kumsaidia mgonjwa ni bure.
Kama una tangazo unataka litangazwe tafadhali wasiliana nasi kupitia,

0658303252 
Email:news@mtilah.com

KARIBUNI SANA




Powered by Blogger.