Full-Width Version (true/false)


Haji manara ashangaa watu kutomzingatia Jonas Mkude "nchi hii haimuoni Mkude?"

 
Moja kati ya mashabiki wa wakubwa wa kiungo wa Simba Jonas Mkude ni afisa habari wa Simba Haji Manara ambaye mara nyingi amekuwa akipenda kupost picha ya mchezaji huyo na kusifia uwezo na ubunifu wa mchezaji huyo awapo uwanjani, leo Haji Manara kupitia instagram account yake amempost Mkude na kuandika

Leo nimekaa nikajiuliza swali moja gumu, kisha nikakosa majibu…hivi nchi hii haimuoni @jonasmkude20? tatizo ni nini au hilo jina Mkude limekaa kiluguru sana au kwa kuwa hachani nywele?huyu jamaa amezaliwa midfielder na kwa sasa hakuna mbadala wake kwenye nchi hii ya JPM…please tuwe serious jamani na vipawa vya watu 🙏🙏”>>>AMeandika Haji Manara

No comments

Powered by Blogger.