Full-Width Version (true/false)


Mwalimu aliyemfundisha Rais Magufuli ajitokeza mbele yake



Mzee aliyejulikana kwa jina la Hermany Raphael Hurry amedai kuwa aliwahi kumfundisha Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania somo la Education Media Technology Mwaka wa tatu katika chuo cha Mkwawa.


Akimtambulisha mbele ya Rais , Waziri wa Ardhi, Nyumba na Maendeleo ya Makazi, Willia Lukuvi alisema watampa nafasi ya kumsalimia Rais kwa mkono.

“Mh. Rais yuko mzee mmoja Herman Raphael Hurry huyu mzee alifundisha chuo hiki mwaka 1978 mpaka 1991 kwa kumbukumbu zake anasema alimfundisha Mh. Rais somo la Education Media Technology Mwaka wa tatu baadae utapata nafasi ya kumsalimia Mh. Rais kwa mkono,” alisema Lukuvi.

Rais Magufuli leo,alikuwa akizungumza na wanafunzi pamoja na wafanyakazi wa Chuo Kikuu Kishiriki cha Elimu Mkwawa, kilichopo mkoani Iringa ,

No comments

Powered by Blogger.