Full-Width Version (true/false)


Millard Ayo azushiwa kifo,mwenyewe aibuka kukanusha “mimi ni mzima kabisa”




Leo June 07,2018 katika mitandao ya kijamii ilisambaa taarifa ambayo si mzuri ikidai kuwa mtangazaji  maarufu nchini ,Millard Ayo amefariki Dunia.

Kufuatia taarifa hizo “feki” ambazo zilizua hofu na mshituko mkubwa, Millard Ayo amejitokeza na kueleza kwamba yeye ni mzima wa afya njema kabisa.

Ayo ameyasema hayo kwenye video fupi aliyejirekodi akiwa anasema maneno yafuatayo.

“Asanteni sana watu wangu wote ambao mmeniandikia ,mmenipigia simu kuhusiana na taarifa ambazo zinasambazwa juu yangu. Mimi ni mzima wa afya kabisa ,napenda niwafahamishe mimi ni mzima wa afya kabisa. Lakini nawashukuru sana wote ambao mmenipigia simu, mmeniandikia dm ,mmeniandikia sm kuonesha upendo wa hali ya juu kutaka kujua hali yngu ya kiafya,mimi ni mzima wa afya kabisa na nawatakia jioni njema”.amesema Millard Ayo.

msikilize haapa chini
A post shared by millard ayo (@millardayo) on

No comments

Powered by Blogger.