Full-Width Version (true/false)


Ndugu wa marehemu Sam wa Ukweli wamlaani aliyesema kafariki kwa UKIMWI, wenyewe waeleza kilichomuua

 

Ndugu wa marehemu Sam wa Ukweli wamemjia juu producer wa muziki ambaye alikuwa wa kwanza usiku wa jana kutoa taarifa za kifo cha ndugu yao kinyume na taratibu huku akitangaza kuwa marehemu alikuwa anaugua ugonjwa wa UKIMWI wa kurogwa.

Mdogo na mjomba wa marehemu Sam wa Ukweli wamesema kuwa marehemu amekufa kwa malaria na UTI na magonjwa hayo yameanza kumsumbua tangu ijumaa ya wiki iliyopita baada ya kuwasili kutoka Singida alikoenda kwenye show.

kesho mwili wa marehemu unatarajiwa kusafirishwa kwenda Bagamoyo kwa ajili ya mazishi.

No comments

Powered by Blogger.