Full-Width Version (true/false)


“Singida ilicheza kufurahisha mashabiki”-Kocha Mtibwa

Mtibwa Sugar imekutana na Singida United kwa mara ya tatu, imeshinda mechi mbili na kutoka sare mchezo mmoa. Singida United imepigwa bao 6-2 katika mechi mbili zilizopita (Singida United 3-0 Mtibwa Sugar-VPL, Mtibwa Sugar 3-2 Singida United-ASFC na sare moja Mtibwa 0-0 Singida United).

Kocha wa Mtibwa Sugar Zubery Katwila ameelezea sababu ya kuwapa vipigo Singida United kila wanapokutana na kuongeza kuwa huenda wachezaji wa Singida wanapenda kucheza ili kufurahisha mashabiki.

Wanatawala sehemu kubwa ya michezo  lakini wanashindwa kuimaliza mechi.

“Unatakiwa ku-win game sio mechi kwa hiyo wao wali-win mechi sisi tumewin game.”

No comments

Powered by Blogger.