Full-Width Version (true/false)


Siri imefichuka, Zimbwe alikataa kupiga penalti, kocha mfaransa akasisitiza



Beki Mohamed Zimbwe maarufu kama Tshabalala alikataa kupiga mkwaju wa penalti kabla ya kulazimishwa kufanya hivyo na kocha wake, Pierre Lechantre.

Zimbwe alikosa penalti wakati Simba ikiivuka hadi nusu fainali ya Kombe la SportSuper Cup. Hiyo ilikuwa ni mara yake ya tatu akikosa.

Moja ya vyanzi vilieleza kwamba Zimbwe maarufu alimuomba kocha wake asipige, lakini kwa kuwa siku hiyo alikuwa nahodha alimlazimisha apige.

"Kocha alilazimisha alitaka akapige, alipomuomba asipiga alimuambia lazima aheshimu uwezo wake," kilieleza chanzo.

Taarifa nyingine zilileza kwamba Pamoja na Tshabalala, Paul Bukaba yake aliomba asipige penalti lakini kocha huyo raia wa Ufaransa alisisitiza lazima apige, naye alikosa.

Kikosi cha Simba kimeapa kubadilika katika mechi yake ijayo ya michuano ya Kombe la SportPesa Super Cup.

Kocha Msaidizi wa Simba, Masoud Djuma amesema wanaamini hawakucheza katika mechi yao iliyopita ya michuano hiyo mjini Nakuru.

No comments

Powered by Blogger.