Full-Width Version (true/false)


Tazama ratiba kamili ya Kombe la Dunia 2018 kuanzia hatua ya makundi hadi fainali



Zikiwa zimebaki siku 11 kuanza kwa michuano ya Kombe la Dunia nchini Urusi hii hapa ni ratiba kamili ya mechi zote na muda zitakaochezwa.


Kundi A
Tarehe / saa Mechi Uwanja
14 Jun, 1500 GMT Russia – Saudi Arabia Luzhniki, Moscow
15 Jun, 1200 GMT Egypt – Uruguay Ekaterinburg
20 Jun, 1800 GMT Russia – Egypt San Petersburg
20 Jun, 1500 GMT Uruguay – Saudi Arabia Rostov on Don
25 Jun, 1400 GMT Saudi Arabia – Egypt Volgograd
25 Jun, 1400 GMT Uruguay – Russia Samara



Kundi B
Tarehe / saa Mechi Uwanja
15 Jun, 1500 GMT Morocco – Iran Sankt Petersburg
15 Jun, 1800 GMT Portugal – Spain Sochi
20 Jun, 1200 GMT Portugal – Morocco Luzhniki, Moscow
20 Jun, 1800 GMT Iran – Spain Kazan
25 Jun, 1800 GMT Iran – Portugal Saransk
25 Jun, 1800 GMT Spain – Morocco Kaliningrad



Kundi C
Tarehe/saa Mechi Uwanja
16Jun, 1000 GMT France – Australia Kazan
16Jun, 1600 GMT Peru – Denmark Saransk
21Jun, 1200 GMT France – Peru Ekaterinburg
21Jun, 1500 GMT Denmark – Australia Samara
26Jun, 1400 GMT Australia – Peru Sochi
26Jun, 1400 GMT Denmark – France Luzhniki, Moscow



Kundi D
Tarehe/saa Mechi Uwanja
16Jun, 1300 GMT Argentina – Iceland Spartak, Moscow
16Jun, 1900 GMT Croatia – Nigeria Kaliningrad
21Jun, 1800 GMT Argentina – Croatia Nizhni Novgorod
22Jun, 1500 GMT Nigeria – Iceland Volgograd
26Jun, 1800 GMT Nigeria – Argentina Sankt Petersburg
26Jun, 1800 GMT Iceland – Croatia Rostov on Don



Kundi E
Tarehe/saa Mechi Uwanja
17Jun, 1200 GMT Costa Rica – Serbia Samara
17Jun, 1800 GMT Brazil – Switzerland Rostov on Don
22Jun, 1200 GMT Brazil – Costa Rica Sankt Petersburg
22Jun, 1800 GMT Serbia- Switzerland Kaliningrad
27Jun, 1800 GMT Serbia – Brazil Spartak, Moscow
27Jun, 1800 GMT Switzerland – Costa Rica Nizhni Novgorod



Kundi F
Tarehe/saa Mechi Uwanja
17Jun, 1500 GMT Germany – Mexico Luzjhinski, Moscow
18Jun, 1200 GMT Sweden – South Korea Nizhni Novgorod
23Jun, 1500 GMT Germany – Sweden Sochi
23Jun, 1800 GMT South Korea – Mexico Rostov on Don
27Jun, 1400 GMT South Korea – Germany Kazan
27Jun, 1400 GMT Mexico – Sweden Ekaterinburg



Kundi G
Tarehe/saa Mechi Uwanja
18Jun, 1500 GMT Belgium – Panama Sochi
18Jun, 1200 GMT Tunisia – England Volgograd
23Jun, 1800 GMT Belgium – Tunisia Spartak, Moscow
24Jun, 1500 GMT England – Panama Nizhni Novgorod
28Jun, 1400 GMT England – Belgium Kaliningrad
28Jun, 1400 GMT Panama – Tunisia Saransk



Kundi H
Tarehe/saa Mechi Uwanja
19Jun, 1200 GMT Poland – Senegal Spartak, Moscow
19Jun, 1500 GMT Colombia – Japan Saransk
24Jun, 1500 GMT Japan – Senegal Ekaterinburg
24Jun, 1800 GMT Poland – Colombia Kazan
28Jun, 1400 GMT Japan – Poland Volgograd
28Jun, 1400 GMT Senegal – Colombia Samara



Hatua ya 16 bora
Tarehe / saa Mechi Uwanja
(1) 30Jun, 1400 GMT Mshindi Kundi C – Wa pili Kundi D Kazan
(2) 30Jun, 1800 GMT Mshindi Kundi A – Wa pili Kundi B Sochi
(3) 1 Jul, 1400 GMT Mshindi Kundi B – Wa pili Kundi A Luzhniki, Moscow
(4) 1 Jul, 1800 GMT Mshindi Kundi D – Wa pili Kundi C Nizhni Novgorod
(5) 2 Jul, 1400 GMT Mshindi Kundi E – Wa pili Kundi F Samara
(6) 2 Jul, 1800 GMT Mshindi Kundi G – Wa pili Kundi H Rostov on Don
(7) 3 Jul, 1400 GMT Mshindi Kundi F – Wa pili Kundi E Sankt Petersburg
(8) 3 Jul, 1800 GMT Mshindi Kundi H – Wa pili Kundi G Spartak, Moscow



Robo fainali
Tarehe / saa Mechi Uwanja
(A) 6 Jul, 1400 GMT Mshindi Mechi 2 – Mshindi Mechi 1 Nizhni Novgorod
(B) 6 Jul, 1800 GMT Mshindi Mechi 5 – Mshindi Mechi 6 Kazan
(C) 7 Jul, 1400 GMT Mshindi Mechi 7 – Mshindi Mechi 8 Samara
(D) 7 Jul, 1800 GMT Mshindi Mechi 3 – Mshindi Mechi 4 Sochi



Nusu fainali
Tarehe / saa Mechi Uwanja
(I) 10 Jul, 1800 GMT Mshindi Mechi A – Mshindi Mechi B Sankt Petersburg
(II) 11 Jul, 1800 GMT Mshindi Mechi D – Mshindi Mechi C Luzhniki, Moscow



Mechi ya kuamua mshindi wa nafasi ya tatu
Tarehe / saa Mechi Uwanja
14 Jul, 1400 GMT Atakayeshindwa Mechi I – Atakayeshindwa Mechi II Sankt Petersburg

FAINALI
Tarehe/saa Mechi Uwanja
15 Jul, 1500 GMT Mshindi Mechi I – Mshindi Mechi II Luzhniki, Moscow

No comments

Powered by Blogger.