Full-Width Version (true/false)


Alichokisema Haji Manara baada ya tetesi za Yondani kutua Simba




Baada ya uwepo wa tetesi nyingi za Beki Kisiki wa Yanga Kelvin Yondani zikimhusisha mchezaji huyo Kutua Simba., Afisa habari wa Simba Haji manara  ametumia ukurasa wake Instagram Kuongelea Ishu hiyo iliyozuka leo.
 
Ujumbe wa haji manara huu hapo chini.
” Shida yangu mm ni moja tu…jambo linazushwa halafu napigiwa eti nithibitishe!! Kawaulizeni waliotoa taarifa hii..Simba haipo na mm ndio spokesman wa klabu “

No comments

Powered by Blogger.