Full-Width Version (true/false)


Habarika Masaa 24......Pakua Application Yetu Tukuhabarishe Usiku na Mchana



 

Mpendwa msomaji wetu wa Blog pendwa ya Mtilah Blog, kama bado basi tunakukumbusha Kuidownload Application yetu ya Mtilah Blog.

Ukiwa na App ya Mtilah Blog utapata habari zote kwa haraka na rahisi zaidi masaa 24.

Pia utaweza kusoma habari hata wakati ambapo huna bando zikiwa tayari zimeingia kwenye simu yako.

Chakufanya, Ingia PlayStore,andika Mtilah Blog itakuja app yenye icon  nyeusi ya nembo yetu ya Mtilah Blog,kisha bonyeza sehemu ya Install.

au unaweza kubofya hapakwenda moja kwamoja Play Store. 


No comments

Powered by Blogger.